Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Chủ đề: Tô Hiệu Confession tháng 10/2013

Hybrid View

Thành viên gắn bó Doremon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23

Tô Hiệu Confession tháng 10/2013

Mỗi ngày up 1 thread thì nhiều quá, mình sẽ tạo 1 thread cho cả tháng rồi update hàng ngày nhé.
    bắt đầu từ 13/10/2013

#581:"yêu a2 lắm, yêu nhìu cực, lớp vui ơi là vui với nhìu kỉ niệm vui có buồn có. Nhìu khi khong ưng ý đâu nhưng pải công nhận lớp mk vui quá trời bày bao nhiu là trò hjhj.Nhưng lớp mk nhìu nhóm quá chả chơi hợp vào cùng với nhau cho lớp vui hơn nữa. Nhưng dù sao vẫn pải công nhận là tớ yêu a2 rất nhìu!!!!!!!!!♥gió♥ gửi tới 12a2 (45 chú chuột)
    "
    Trường THPT Tô Hiệu-Thường Tín

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #582:"Gửi thơ.....
    Người ấy có tốt với Thơ, yêu Thơ như Anh đã từng yêu?
    Người ấy có biết tính Thơ thích nũng nịu sáng trưa chiều?
    Anh nhớ Thơ nhiều
    Anh nhớ Thơ nhiều
    Làm sao cho lòng vơi bớt nhớ Thơ được đây? "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #584:"♥ Gửi tới đại gia đình 12A6 mình nhé!
    http://youtu.be/6MClMA5xIVQ"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #586:"Thân gửi tới những con người A6:A6 ah… tớ yêu A6 nhiều lắm. chỉ còn mấy tháng bên nhau nữa thôi rồi chúng ta sẽ trở thành người lớn thế nhưng tâm hồn của chúng ta còn trẻ con lắm lắm…
    Rồi mai ta lớn...Không còn những giây phút chia nhau viên kẹo dưới hộc bàn,trông giờ kiểm tra cứ bàn tán sôi nổi,ngoài trời chợt đổ cơn mua trong lớp chợt bỗng dưng có tiếng kêu "Mở cửa ra để gắm mưa", ngồi ngáp sái quai hàm rồi ngó đồng hồ bao giờ hết tiết, thi thoảng lại nhìn ra cửa sổ, vu vơ nghĩ rồi thốt lên một câu rất trẻ trâu,những cuộc đi chơi đày thú vị,hay những lúc nhắc bài kiểm tra bài cũ đầy kĩ sảo.....(còn nhiều lắm nhưng không kể hết )
    Rồi mai ta lớn… Gió mùa còn gọi nhớ bâng khuâng? Thời gian trôi qua, chỉ có kỉ niệm còn ở lại. Kỉ niệm một thời áo trắng tóc xanh. Nắng, mưa cũng chẳng làm nhạt màu tình cảm.
    Rồi mai ta lớn… Giữ hôm nay trong những dòng lưu bút thân thương. Giữ cả những điều chưa kịp, chưa thể, chưa dám nói. Đâu biết rằng khi xa nhau rồi, chính những điều chưa nói ấy khiến ta nhớ… Nhớ và tiếc… Chưa đến mức khiến tim nhói lên, nhưng quặn thắt điều gì… Hình như tình cảm ngủ quên, mắc lại trong lòng, như đóa hoa không nở ra thêm nhưng cũng chẳng tàn đi được.
    Rồi mai ta lớn… Biết vậy nên bây giờ tranh thủ những cái nắm tay, những chiếc ôm, những lời tình cảm, những phút bên nhau thủ thỉ dặn dò: “Sau này đừng quên nhau nhé!”. Ấy vậy mà vẫn sợ, vẫn lo...
    Rồi mai ta lớn… Thi thoảng chạnh lòng nhớ về hai chữ “ngày xưa”. Mỗi người lớn dần, và thế giới nội tâm của ta cũng vì thế mà phức tạp. Có trăm điều dù mặt đối mặt vẫn không thể sẻ chia.
    Thế nhưng vẫn nhớ lời hứa ngày xưa, có chuyện vui buồn gì cũng nhớ kể. Vậy là lắp bắp câu được câu mất rồi ôm nhau cười khóc, ừ thì chúng mình lớn rồi, nhưng vẫn là bạn-trẻ-con của nhau. Thế nên cứ thoải mái và tin tưởng tớ nhé…
    Rồi mai ta lớn… Nhận ra rằng tên bạn bên cạnh mình bao năm cũng có nét hay ho đấy chứ. Bắt đầu nhớ nhớ, bắt đầu thích thích. Bắt đầu yêu... Yêu và yêu. Yêu thật những con người đã cùng nhau làm lên những kỷ niệm. Người ta nói tình đầu đẹp nhưng mau vỡ, vì ta chưa thực sự trưởng thành để hiểu nhau.
    Chia tay thấy lòng đau khủng khiếp… Nhưng vẫn không thể ghét, không thể xóa bỏ hết tất cả tình cảm. Vì trước khi yêu nhau, ta đã từng là bạn…
    Rồi mai ta lớn…
    Không còn những giây phút chia nhau viên kẹo dưới hộc bàn, ngồi ngáp sái quai hàm rồi ngó đồng hồ bao giờ hết tiết, thi thoảng lại nhìn ra cửa sổ, vu vơ nghĩ “Nếu giờ anh ấy đi qua…”
    Không còn những buổi tan học đi vòng vòng chỉ để nói cho hết chuyện hay la cà hàng quán cháo chè hay trà sữa …
    Không còn tuổi thơ trong sáng nữa…thế nhưng…tớ mong rằng trong mỗi chúng ta hãy luôn lưu giữ những kỉ niệm đẹp đẽ nhé luôn nhớ về một A6 mà nơi đó có những con người vô tư và hồn nhiên..
    Tớ yêu A6 nhiều lắm! A6 In My Heart<3"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #583:"gửi tới #581 các cậu chỉ cần bít mk là 1 mem lớp 12a2 là đc rồi giấu mặt nó mới zui chứ hjhj ngồi đoán đe m.n. iêu a2
    gió♥"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #585:"12a4 thật nhạt
    Mỗi cá nhân chỉ là những ngợn nước chứ chưa bao giờ trở thành một con sóng đoàn kết cả "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #587:"anh chị nào có bí kíp học văn tiết lộ cho bọn em đi.hix.em học mãi k vào.văn thì quá là dài.đọc nhiêù đến mức xoắn hết cả lưỡi lại.văn học tầm này là đc chưa ạ.có sợ đến lúc thi quên k ạ.huhu.thi k đỗ chắc em tự kỉ 1 năm mất..em xin cảm ơn và cảm tạ ạ..."

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #588:"Thân gửi tới các thành viên 12a5..
    Chỉ còn vài tháng nưã thôi là chúg mình phải chia tay r.mặc dù lớp t0àn c0n gái và có đúng 4 p con trai,đã thế ctrai lai còn k ga lăg nưã chứ nhưng mà k sao.có là tốt r.hì.cứ tưởng sẽ chán lắm nhưng cũng rất vui.tuy k hài lòng về 1 số p nhưng tớ m0ng các p ý sẽ thay đổi.đừng soi nưã soi 2năm chưa chán à.mn hãy mở lòng và cùng nhau vui vẻ nốt những thág ngày cuối cùng cuả đời hs nhớ.yêu thươg nhau như ace nhá.và hãy chứng minh cho các thầy cô biết là pọn mjh k lười bọn m chỉ giả vờ lười thôi.đỗ đh 100% nhé.
    Nhữg lời trên k hoa mĩ,văn vẻ k nổ như pháo nhưg đó là lời thật lòg t muốn gửi tới a5 mình.hìhì.và đặc biệt muốn gửi tớj các p khối 12 là:cùng dắt tay nhau vào đh nào.hãy để khoá 96 ta trở thành lịch sử.*100% hs TôHiệu đỗ ĐH*"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #589:"Bị kết cái a mặc áo bò sáng này rùi nhé. hihi.Ai cho tớ số điện thoại nào. hok bít tên!!! tks mọi người trước!!♥♥"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #590:"Gửi tới tất cả các bạn nữ 12a5
    Chúc các bạn có 1 ngày 20-10 thật vui nhé. Ngày càng xinh đẹp tươi trẻ và học giỏi hơn. Xin lỗi các bạn vì 4 thằng con trai bọn tớ đã không tổ chức gì cho các bạn. Đừng giận bọn tớ nha. ^_^
    Cảm ơn các bạn nhiều về quãng thời gian 2năm vừa qua. Tớ yêu lớp mình nhiều. 20-10 vui vẻ nha các nữ sinh a5. Các bạn lúc nào cũng xinh đẹp trong mắt bọn tớ. Vì các bạn là nữ sinh a5 mà.
    ____A5 IN MY HEART____"

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này