Trang 36 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 26343536
Kết quả 351 đến 359 của 359

Chủ đề: Tô Hiệu Confession 08/03/2013 - 10/10/2013

Thành viên gắn bó Doremon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #572:"Gần 5 năm, a tửơng a đã hiểu rõ e. Gần 5 năm yêu nhau ckúng ta đã trải wa pao puồn vuj thế mà jờ đây thì sao nó pjến thành những nát dao đâm vào tjm a. A k tốt hay ckính thờj jan tkay đổj con ngừơj e. Hằng ngày, đợj tn của e la njềm hp của a nhưng hôm nay thì sao a ckỉ nhận đựơc 1 bức ảh e và nó và 1 dòng ckữ 1 dòng ckữ đc 2 năm. A hỉu, a hỉu là chuyện j xảy ra,a pị cắm sừng. Gần 5 năm, không gần 3 năm yêu nhau mà chỉ cần 1 pức ảh 1 dòng ckữ là e vứt đj như tkế hả.tkà rằng từ 2 năm trc e ns hết yêu a rồi, e có người khác còn hơn jờ đây e ckỉ gửj ck0 a 1 pứk ảh 1 dòng ckữ khjến tjm a như dan đam. Đau rất đau e pít k0.a cảm thấy mình pị phản pội, pị lừa dối. "được rùi, ok, vậy thì ckia tay đj e k xứng vớj tình yêu của a". A ckỉ tự an ủj mình thui, tim a thì ứa máu, nói wên đc là wên ư,k a rất cần e. A pít sẽ níu kéo thì đau kàng đau.a đã từng mong ckờ ngày thj dh xong a sẽ đc gần e,nhưng gjờ đây. thui thì ckia tay. Có lẽ từ nay a sẽ khó yêu ai được nữa.thôi thì tạm pjệt ngừơi con gái a đang yêu, và sẽ cố wên.tạm pịt. và một điều a pít e sẽ k đọc đc những dòng này, nhưng a vẫn vít vì đây là lòng a."
    Trường THPT Tô Hiệu-Thường Tín

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #573:"Gửi V:
    A là người con trai mà e luôn tìm kiếm trong đám đông nhưng tại sao A chỉ coi e là một đứa em gái bình thường như bao người em gái khác trong khi e đã yêu a ((( A là người con trai vô tâm nhất em từng gặp và cũng là người ăn nói thô thiển nhất e đã từng quen nhưng e yêu cách nói chuyện đó. e đã lấy hết can đảm của mình để nói với a điều này nhưng tại sao hôm bế giảng cuối cùng của đời học sinh a lại không đến. A vô tâm đến thế sao? ngay cả cơ hội để e nói tình cảm của mình giành cho A mà cũng không cho e được thổ lộ. Hôm bế giảng có lẽ là ngày cuồn nhất của e nhưng a đâu có biết.
    E cũng ko định viết cfs đâu, nhưng tự dưng hôm nay rối trí quá. Giờ A ra trường rồi chúc a thành công trên con đường mình đã chọn!!! "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #574:"Dành tặng bài thơ này cho người t yêu nhất:

Không nhận thêm điều gì nữa
    Gió về khi nắng hết yêu
    Mắt thôi đừng nhìn ra cửa
    Nhạc đừng ngân lên cuối chiều

Em còn lại em cằn cỗi
    Không hiểu thế nào là vui
    Không ôm vào lòng buồn tủi
    Lặng ngồi đợi tháng năm trôi

Cuốn sách trên tay đã gấp
    Lời thơ bay trượt qua trời
    Nhạc dừng lúc nào chẳng biết
    Run lòng em gọi ""Anh ơi!""

Một lời nói ra đã lỡ
    Em bỗng bơ vơ bên người
    Không nhận thêm điều gì nữa
    Nhà em cửa đã khép rồi.

Xin đem trả hết cho đời
    Những sướng vui em từng nhận
    Chỉ mong một lần số phận
    Khắc vào tim mình - tên anh!

T ổn rồi c ạ c hãy cười thật nhiều lên nhé nhìn c cười rất đẹp trai đó, t sẽ giữ mãi trong trái tim khoảng thời gian ngắn ngủi có c tồn tại trong cuộc sống của t, tạm biệt c người đầu tiên t yêu"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #575:"Năm học mới niềm vui mới
    Học sinh mới
    Học sinh cũ
    Cùng đua nhau
    Đạt điểm tốt
    Cùng đua nhau không nói chuyện
    Cùng bảo nhau chăm học bài
    Chánh để bị vào sổ đầu bài
    Không đánh nhau
    Không ngây ngổ
    Khong phá hoại
    Ăn mặc đúng nội quy
    Đeo giây thẻ
    Đi dep quay hậu
    => ai làm được trong nam hoc moi nao"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #576:"Ad bựa tek ng.tar đăg cfs ma trả p0st j kả lm ng.tar chờ mòn c0n mắt tủi thân wá, k pjt d0w pắt đền ad đấy fải chju trách nhjệm kả đời vs.......bài đăng of tớ. P/s: k đăng pài này mem nhảy lầu từ tầng tư xuốg tầng 4 cho ma xem "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #577:"Nghĩ là thầy buồn
    Chúng mình bây giờ 1 người học sáng 1 người học chiều , khi tớ đi thì đi một mình khi về thì về lẻ loi
    Cậu cũng vậy đi 1 mình về 1 mình hix hix chán thế !!!! Bây giờ đi học ai sẽ đợi cậu khi đi học , ai sẽ đợi cậu khi tan trường , ai che ô cho cậu khi trời nắng ai che mưa cho cậu khi trời mưa . Hix hix hix chán hơn con dán ///////// buồn hơn con chuần chuần////////.:"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #578:"Năm cuốj vs pjết pao bộn bề lo t0an thât sư mu0n buôg xuôj tất kả.mu0n buôg lu0n tc a dàh cko em.e vô tâm lắm.a k lên ju e nkư tek.e muốn n0j lờj ct nkưg a wá t0t đến mức e k tkể n0j.a thj kàg lúk kag ju e.vây mà a pjt k.kàg lúc e kàg hết ju a.để cko đến gjờ tất kả chj trở laj là số 0 vs nkữg kỉ njêm k tkể nào wên.nkg tc kuả e đã phaj nkạt r a à.a jt khj ở pên e,có lẽ vj nkà a xa nka e.và vj tgjan wá pân cta k o pen nkau dk.a có pjet k.kh0ảg cáck sẽ k jữ dk ty a à.gjá nkư a o pên e n h0n..e đjên wá.ckẳg pjt paj lzj.."

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #579:"Cho đến một ngày... dù lấy hết can đảm nhưng em vẫn chẳng dám nói với anh . Viết xong cfs này chắc em thành hero keyboard vì anh mất ....EM THÍCH ANH , thích rất là nhiều luôn đấyyyy, nhưng mà sao em lại nhút nhát đến nỗi k dám nói mấy từ đó nhỉ???, đến lúc ngồi gõ bàn phím thế này mà vẫn thấy xấu hổ này, hichic. Thích anh được một nửa thời gian kể từ ngày em quen anh rồi, nhưng em không thể hiện nên chắc anh không biết đâu nhở. Hầy, cũng tại em thích phải anh đào hoa, lắm người theo đuổi quá nên cơ hội mong manh :'(....*Blabla*... Giờ thì sđt của anh em k có, facebook thì mình cũng ít nói chuyện,....nhưng liên lạc ít không có nghĩa là em không quan tâm anh đâu nhé, em vẫn thích anh nhiều lắmmm. Cũng đôi ba lần em định kệ anh đấy, nhưng mỗi lần thấy nick anh sáng tim em lại đập thình thịch~!@#$%^&*(. Chắc tại lí trí không thắng được điều mà con tim mách bảo .Đọc xong anh có đoán đoán ra đc em không nhỉ? Có thì cũng chờ em nhé, chờ một ngày em có 1 chút chút thành công...em sẽ quay về cưa lại anh đàng hoàng :3, lúc đấy chỉ cần anh đổ thôiiii :x. Lúc đấy chỗ *blabla* trên kia em sẽ kể và bắt anh phải nghe, nghe xem ngưởi ta đã thích anh nhiều như thế nào!"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #580:"Lớp 12, cảm nhận về trường về lớp về thầy cô tự nhiên thấy sâu sắc và độc đáo hơn nhiều nhiều ý.. học thầy Chí với những kỉ niệm siêu PRỒ và nhiều "bất cập" không nói nên lời
    LÍ của thầy Hùng thì ấn tượng với hình ảnh thầy giáo lượn siêu xe với gương mặt xăm soi "đặc thù" mỗi giờ kiểm tra bài cũ.
    Thầy Vĩnh Tin thì nổi bật với phong cách sử dụng chiêu trò mà chỉ miêu tả bằng một chữ DỊ.
    Thầy Kết thì thầy ơi em sẽ nhớ thầy với những hình ảnh hiển hiện trong bức thư lâm li, bi đát năm nào...
    Cô Yên dạy Toán thì nổi bật trong em là những gì sòng phẳng nhất nhất trong khoản tiền nong. song là những thứ "không tưởng" trong câu chuyện.
    ......
    Cảm xúc lúc này thì thật sự là rất rất nhiều.. em muốn viết tất cả những ấn tg nhất kỉ niệm về những ng em đã học. NHưng vì lớp 12 em phải học bài nên em xin dừng cảm xúc ở đây. "

Trang 36 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 26343536

Tag của Chủ đề này