Trang 35 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 2533343536 CuốiCuối
Kết quả 341 đến 350 của 359

Chủ đề: Tô Hiệu Confession 08/03/2013 - 10/10/2013

Thành viên gắn bó Doremon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #563:"Tớ nhớ cậu nhiều lắm đấy cậu biết không. Sẽ 1time dài tớ không được gặp cậu. Cậu chờ tớ nhé. Tớ yêu cậu nhiều lắm. Lớp pho re ve rờ. "
    Trường THPT Tô Hiệu-Thường Tín

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #564:"không biết nữa, nhưng cảm thấy anh đặc biệt theo một cách nào đó.
    lúc ẩn, lúc hiện cứ như ma làm em không biết phải hiểu anh theo cách nào *Mệt mỏi lắm anh biết không*
    http://www.youtube.com/watch?v=w57HQLZLtzc"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #565:"Anh vẫn luôn coi em là bé con
    Chỉ là 1 đàn em khóa dưới trong mắt anh

Thực sự em không biết từ khi nào em bắt đầu cảm thấy thk anh nữa,
    bắt đầu khó chịu khi anh cười đùa vs những cô bạn cùng lớp,
    bực tức khi anh cứ huyên thuyên về cô bạn lớp này xinh cô bé khóa kia dễ thương....Thấy vui vẻ hạnh phúc khi anh quan tâm đến em dẫu biết rằng đó chỉ là tình cảm bạn bè đơn thuần
    Em biết!Em thích anh ! nhưng tuyệt đối không có đủ để em nói ra tình cảm này. Em sợ anh sẽ từ chối , sợ anh sẽ phân tâm sợ tình cảm của em sẽ quấy rầy anh, và... sợ anh rời xa em.
    Vậy thôi cứ như bây giờ cũng tốt cứ để em lả 1 cô bé con khóa dưới trong mắt anh hàng ngày để em bên cạnh anh đến khi nào em có thể dứt được cơn say nắng nho nhỏ này
    Vậy nhé ! cả đời em sẽ chỉ để tình cảm này cho anh vào cái confession này 1 lần thôi , 1 lần thôi ....
    "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #566:"Gửi đến anh Hiếu khóa 95
    Em hâm mộ anh lắm, hằng ngày khi đi học chỉ dám nhìn a từ xa thôi.
    Đứng trước anh em ngại lắm, em muốn một lần đc nói chuyện với anh nhưng không đủ dũng khí.
    Em được biết a đá bóng rất hay, với chiếc chân trái ma thuật, a được ví như Mata của Bỉ )))
    Tại sao anh lại có biệt danh Hiếu Trột??? ôi cái tên nghe sao mà hay thế. Theo nhiều nguồn tin em điều tra về a, a có khả năng dùng châu chấu làm vũ khí... wow con người của tài năng, ngoài ra a học rất giỏi. Em rất muốn được làm quen với anh.
    A cố đỗ đh nha
    E Thích A nhiều lắm "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #566:"Mong add dang ho minh bai nay.
    Gui mot ban nu 12a12
    Cang ngay t cang cam thay kho chiu ve c roi day. Cu moi lan len fb la lai thay trag chu ngap tran anh cua c. Het thay anh dai dien lai den anh bia. T nghi la cai thoi gian day c danh de on thi dh se bo ich hon. Quanh di quan lai cung chi la cai mat nhu vay thoi sao suot ngay t thay c up anh roi thay anh khien nguoi khac thay kho chiu. Co rat nh nguoi kho chiu ve c r. T mong c doc dk cfs nay va thay doi. Sap thi dh r t chuc c may man. "

P/s: một số bạn viết sử dụng nhiều ngôn ngữ tuổi teen quá mình đọc mà chẳng hiểu j. Các tin như vậy mình sẽ ko đăng nhé!

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #567:"Xóa mọi kí ức, xóa sđt và xóa tất cả bao tin nhắn từ trước tới giờ của e và a. A không thể có được e vì a quá nhút nhát. Không dám nói 1 lời rằng a yêu e. Mỗi lần nhìn thấy e cảm giác hạnh phúc lại ùa đến với a nhìn khuôn mặt dễ thương của e a chỉ mong được 1 lần ôm e vào trong vòng tay. Nhưng giờ có lẽ đã quá xa vời với a khi e đã có ng yêu. A vừa cảm thấy buồn vừa cảm thấy vui. Buồn vì a đã ko nói được lời yêu e buồn vì a đã mất e. Vui vì e sẽ hạnh phúc khi ở bên ng đấy hơn là ở bên a! A cảm ơn e rất nhiều trong thời gian qua đã cho a được trò chuyện cùng e, được cho a thấy cái cảm giác yêu một ng là như thế nào. Giờ thì a chỉ muốn nói rằng a mãi yêu e và chúc e hạnh phúc bên ng ấy! Tạm biệt e! "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #568:"Nhanh thật đã 4 tháng chúng mình yêu nhau cũng là ngày chúng mình chia tay huhu . Tớ vẫn nhớ lần đầu tiên ngặp cậu , cầm tay cậu kéo cậu lên khi hội bọn tớ chặn cầu thang , lần nào kéo cậu lên tớ cũng được nhìn nụ cười của cậu và câu cảm ơn , hạnh phúc biêt bao khi nhận được nụ cười của cậu , rồi khi tớ ngõ lời yêu cậu và cậu đồng ý . Tớ đã nghĩ sẽ không bao giờ làm cậu buồn , lam cậu phải khóc hix hix , nhưng chỉ vì tớ !!tớ đã tức cậu vô cớ và làm cậu buồn phải rơi nước mắt vì tớ huhuhuh tớ sai rồi tớ xin lỗi ;( tớ yêu cậu nhiều nắm , cậu là niềm tin cho tớ vững bước , cho tớ HP . Những giờ đã hết rồi !!! Hêt thật rồi . Ko còn thấy được nụ cười của cậu ko được cầm tay cậu ôm cậu . Chúng mình tuy chia tay nhưng tớ sẽ đợi cậu tha thứ , sẽ đợi cậu mãi mãi . Gửi tới 1 người mà tôi rất yêu và mãi yêu A4."

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #569:"Đây sẽ là cái cfs cuối cùng tớ gửi đến cậu!!! (Huy 12a12)
    Tớ đã mường tượng ra cảnh tớ cả cậu quen nhau sau khi thi xong đại học, nhưng bây giờ thì không được rồi... Cậu có người yêu rồi mà... (tớ mới biết thôi, giá như tớ biết sớm hơn ... ) tớ ko thể chen chân vào đc, mà chính xác hơn thì là tớ ko bao giờ làm đc điều đó. Tớ ko dám nói ra là tớ thích cậu, kể cả là add facebook tớ cũng ko dám... nên cậu sẽ chẳng bao giờ biết tớ là ai, cái gì tớ cũng ko dám... vì tớ biết là sẽ bị từ chối. Tớ thấy mình thật điên rồ khi đã thích cậu đơn phương lâu đến như vậy ( cũng sắp đc 1 năm rồi đấy )... mà đặc biệt tớ rất sợ là cậu biết rằng tớ thích cậu. Sợ lắm ý ... !!!! Tớ sẽ cố gắng ko nghĩ ngợi đến cậu nữa. tớ sẽ làm được !!
    p/s: cậu thi thế nào rồi ?... best wish for Huy "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #570:"gửi những ngày tháng ngốc nghếch...!
    3 năm cấp 3 nó chỉ để ý 1 người...người mà làm nó chỉ muốn nhìn mãi thôi! nhiều lúc mướn nói với người đó những tình cảm mà nó ấp ủ trong lòng, nhưng lại sợ đánh mất tình bạn đẹp, sợ bị người đó từ chối...và nó đã quyết định im lặng...! thwoif gian cứ trôi, giờ nó ko còn ngây ngô yêu thầm người đó nữa... nhưng rồi người đó lại tìm đến nó, và nói rằng đã yêu thầm nó suốt 3 năm cấp 3. Nhưng sợ nó ko yêu nên ng đó đã quyết định im lặng! để rồi ngày hôm nay, ng đó quyết định nói ra hết.... nhưng nó biết làm sao khi trong nó bây giờ chỉ còn lại tình bạn với ng đó?
    "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #571:"Nhớ nó quá. Muốn inb với nó như ngày trước khi cái câu chuyện ảm đạm đó chưa xảy ra. Bây giờ làm gì cũng nghĩ đến nó, nhìn gì cũng thấy hình dáng nó. Ước gì mình chưa đọc tin nhắn cuối cùng nó send. Ước gì mình đừng giải thích để rồi nhận lại sự tàn nhẫn cuả nó. Muốn hét lên cho nó biết mâu thuẫn trong lòng mình, vừa ghét nó lại vừa yêu nó rất nhiều
    "

Trang 35 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 2533343536 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này