Trang 34 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 243233343536 CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 359

Chủ đề: Tô Hiệu Confession 08/03/2013 - 10/10/2013

Thành viên gắn bó Doremon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #553:"Gửi người con gái tôi yêu.
    Tình cảm của a dành cho e, e ko đáp lại, trái lại còn xa lánh a, a buồn lắm. Dần dần theo năm tháng, tình cảm của a dành cho e phai nhạt dần, cho đến 1 ngày a nhận ra trong tim mình đã có người khác.
    A mong e sống thật tốt. Nhân tiện a cũng báo cho e biết rằng, a có bạn trai rồi hí hí hí, cái thằng mà e yêu thầm ý hí hí"
    Trường THPT Tô Hiệu-Thường Tín

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #554:"Nko Admin up ho e bai nay dung delete nke vj day k pkai la nem da hay khieu khick gj ka. Day la su pkan cam kua rat nkieu ng ve ban nay.Va e kung da k noi ten nkan vat ckinh. De ng do tu nkan ra ban tkan mjk da cuong dien den muc nao. co tat tky se gjat mjnh! E kam on addmin rat nkieu.

Tkan men!
    K hieu m bi lam sao????
    Ngay nao kung ank? 1 ngay k ckup. ank k up ank ckac m nku con ngkien. len con ma k co tkuoc mat tkoj. T kung bt voi m tkoi nkung tu nkjen bjo sao m bj cuog ank den tke??? T tkay hoi k ua m nua r. T kung ckang ol nkieu nkung moi khi ol la tkay m up anh dai. dien voi anh bia lien tuc roi cac kieu con da dieu ve ank kua m...Di dau kung doi ckup ank. Ckup thi cung co gioi han tkoi cku ckup nhieu kung ckang co kai tac dung gj ka.mat vui, tkoi gian de lam nkieu viec co ick hon la ckup ank tkeo so tkich cua mink m.. Ko up thi m noi nay noi no ma kung cki la kai mat mjnk tkoi xau dep j ko ai bjet a...noj ckung la van van va may may...Sap tki r ckuyen tam vao hok.r mai nay lam co gjao tka ho ckup tieu tku a k mit uot nku m ma k do dc dai hoc thi ai ma do~ cko noi? Ckuc m se dat dc ket qua dung theo luc hoc kua m nke va tkem ckut may man nua! Dung co gang doan xem t la ai t ckac ckan m se k tke ngo dc t lai la ng viet baj nay
    P/s: anh hung ban phim
    "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #555:"Chắc tớ sẽ chọn cách dừng lại thôi. Tình yêu 2 năm có lẽ vẫn chưa đủ lớn để mình hiểu và tin tưởng nhau.
    Tớ và cậu khác nhau nhiều quá, cậu thì sống hời hợt, chưa chín chắn và cũng chẳng bao giờ suy nghĩ và những điều mình nói, những việc mình làm. Còn tớ thì hay suy nghĩa và quá nhạy cảm, vì thế những tổn thương mà cậu gây ra sẽ thành những vết xước chẳng bao giờ lành.
    Tớ chỉ là một đứa con gái bình thường, ngoại hình bình thường, tính cách cũng chẳng có gì nổi bật. Có lẽ vì thế nên lúc nào cậu cũng nghĩ là tớ kém cậu và tớ cần cậu. Sai rồi cậu à! Với tớ, yêu và cần là hai điều khác nhau và không hề liên quan. Cậu có ngoại hình dễ nhìn, có nhiều bạn gái để ý, không có nghĩa là cậu hơn tớ đâu. Nhớ nhé.
    Điều gì cũng có giới hạn. Tớ đã quá mệt mỏi với những cô bạn thân và những bà chị không họ hàng của cậu rồi.
    Tớ sẽ chọn cách dừng lại để không ai phải mệt mỏi nữa. Cậu sẽ không bao giờ phải đọc tin nhắn của tớ nữa đâu.
    Tớ để cậu tự do đấy. Mình sẽ chẳng liên quan gì nữa đâu. Đừng chạm vào cuộc sống của nhau nữa nhé!"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #556:"Tạj s mag tjếg là yêu nkau nkưg e laj tkấy mjh thưà thãj wá.a chả qtâm kũg nkư hỏj han e j cả.chỉ nkữg lúk e n0j e mệt hay e pùn thj a m0j an ủj vàj kâu.tất kả nôj dug nc cuả e và a là về a..a làm j,a đj đâu..có lúk e nghj e nkư là káj thùg ckưá tâm sự cuả a vậy hay đơn thuần là quyển nhật kí để a ghj lạj nkữg vjek a làm.e k mún nkư tkế.có lẽ e lên dừg lạj..e chán káj kảh này lắm rồj... "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #557:"Gửi 1 bạn trai tên N.. nhé!
    N à, cuối cùng thì cái tình yêu không đầu không cuối này cũng đã dừng lại. 1 ngày nữa là đến ngày kỉ niệm 2 năm mình yêu nhau. Nhưng giờ, tình yêu đó dừng lại thật rồi đấy. Và nó chỉ là 1 năm + 363 ngày.
    Tớ đã đếm từng ngày để chờ đến ngày đó, nhưng chẳng bh đc nữa rồi. Cũng phải thôi, giữa tớ và N có quá nhiều khoảng cách và khác biệt, làm sao có thể hoà hợp đc.
    Khi nói ra lời chia tay, tớ biết đây sẽ là lần cuối cùng mình nói điều đấy. Đơn giản là vì mình đã lớn và chẳng thể cho mọi chuyện qua đi một cách dễ dàng như trước nữa...
    Có lẽ đến bây giờ tớ mới biết là 2 đứa mình quá khác nhau nhưng điều này chẳng còn quan trọng nữa. Vì mình đâu liên quan gì nữa đâu. Trong chuyện này, chẳng ai là người có lỗi cả, lỗi là do mình đã yêu không đúng người...
    Từ giờ thì mình thành người xa lạ rồi đấy. Có lẽ mình cũng chẳng bao giờ gặp nhau nữa đâu. Hôm trước bm tớ có nói là khi tớ học xong sẽ để tớ vào Nam. Chắc tớ sẽ nghe theo bm thôi. Tớ cần thời gian để bắt đầu lại.
    Thời gian mình yêu nhau không dài nhưng cũng không hề ngắn, nhưng hình như mình vẫn chưa biết trân trọng nhau thì phải. Vì thế c hãy học cách trân trọng người yêu mình đi nhé, đừng để người ấy phải chịu tủi thân và ấm ức như tớ.
    Cảm ơn c đã giúp tớ biết thế nào là yêu. Nhưng tớ mệt mỏi rồi c à, còn yêu c nhưng tớ sẽ phải dừng lại thôi. Tớ không còn sức để đi bên cạnh c nữa rồi.
    Hạnh phúc nhé! Người mà tớ đã từng yêu!..."

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #558:"Anh em bạn bè ơi . Có khi tôi ko đi học nữa đâu . Mà tôi sẽ đi lam . Theo đuổi ước mơ của mình . Gửi tớ ae 10a10 10a8 10a9 10a11 10a12 10a4 10a3 ."

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #559:"Thời gian trôi thật nhanh. ~ nhanh thật đấy !!!
    Tớ mất cậu 8 tháng nay rồi...
    Nhưng chưa có cách gì để tớ quên được cậu ==!
    ~
    và.... tớ cũng không muốn quên.
    http://www.youtube.com/watch?v=pre-MtOWFo4
    P/s:~ [HN]•kEn

"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #560:"nhìn mọi người thi tốt nghiệp, thi đại học mà thấy lòng mình lâng lâng, mặc dù năm sau mình mới thi!? thấy hồi hộp, hối thúc lòng gấp rút, tâm trạng rối bời, mơ mộng linh tinh, dự trù kết quả vớ vẩn.... sẽ đến với mình. Chán! nói chung tâm trạng là đi trước thực tế rồi, muốn kéo nó lại cũng không được nữa. Có lẽ, con người là thế, khi kì thi cho mình chưa đến thì mong nó đến mau, nhưng khi nó đến rồi lại sợ. thật khó hiểu và khó giải quyết mớ hỗn độn trong lòng này!

♥3♥"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #561:"tại sao trong 1time ngắn mà cậu có thể thay đổi nhiều như thế, tại sao trong 1 time ngắn mà cậu có thể làm được điều đó. tại sao??? cậu cho tớ biết lí do được không? "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #562:" cậu làm tớ buồn nhiều lắm đấy cậu biết không, tớ không hiểu sao mình lại không thể làm được điều đó dù tớ đã cố gắng rất nhiều. "

Trang 34 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 243233343536 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này