Trang 3 của 36 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 359

Chủ đề: Tô Hiệu Confession 08/03/2013 - 10/10/2013

Thành viên gắn bó Doremon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #205:"Gửi Ngô Thị Bích Ngọc 11A4
    e ak, a nhớ e lắm.Nhờ hơi thở và nhớ ánh mắt của e.Giờ e thê nào?a muốn nói với e một điều nhưng h biết lsao khi a biết mik đã k còn cơ hội.E có tương lai, a k thể ích kỉ chỉ nghĩ đến cá nhân mik.
    và hôm nay , bỏ qua mặc cảm về ngoại hinh, a muốn gửi tới em lởi xin lỗi và muôn nói với e 1 điều rằng:
    Nếu bất chợt em nhận ra rằng mình đang trong 1 căn phòng tối, nhìn thấy máu và sự ẩm ướt ở khắp mọi nơi. Đừng lo em ạ, emđang ở một nơi rất an toàn - trái tim anh
    A luôn mong e đc hạnh phúc và vui vẻ. Yêu em nhiều, princess của anh.
    p/s:Safe and sound...
    Hoàng tử Ếch. "
    Trường THPT Tô Hiệu-Thường Tín

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #206:"Gửi hảj linh 11a5,bạn mãi là bạn thân của tớ,dù thời gjan có trôi qua,thì tình bạn của chúng mình sẽ không bao gjờ thay đổi,tớ sẽ không quên cậu đâu,BFF của tớ. Quý cậu nhjều...
    Pạn thân của cậu.
    Mileko."

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #207:"Gửi đến bạn Nguyễn Thị Thuý Quỳnh lớp 12a12
    Tớ iêu bạn nhiều nắm. hj'hj'hj'"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #208:"tình cờ và thật bất ngờ, hôm nay em gặp lại anh Hoạt lớp 12a11 khóa 09-12, lâu ngày không gặp thấy anh ý vẫn như xưa. Bây giờ anh ý lên đại học rùi, ít được gặp anh ý. Ngày trước mình cứ ấn tượng mãi với anh ý, tính rất vui nhá, nói truyện với anh ý cười suốt ngày thôi à. Anh ý học giỏi, nhưng cũng ngố lắm à, nhiều cái cũng ngây thơ lắm. Tự nhiên lại nhớ đến lần đầu gặp anh ý, chạy gì mà như ma đuổi, va cả vào em, không xin lỗi thì thôi, lại còn trêu mình nữa chứ, anh à, anh đeo kính chứ không phải em đeo kính đâu mà anh nghĩ em không nhìn thấy có ai đằng trước, hi, cứ như phim Hàn Quốc ý, đúng là thật tình cờ và thật bất ngờ. Lần thứ 2 gặp anh, thật sự sốc luôn đó, em nhớ là em đi chợ vồi, còn anh đi học thầy gì dạy toán trên Thường Tín ý, dám cốc đầu mình xong hỏi mình xuống không chứ, ghét thế, không suống thì đứng cửa làm chi. Hình như bây giờ anh học bách khoa phải không anh, em định thi KTQD không biết có đỗ không nhưng mà như vậy sẽ được nhìn thấy anh nhiều hơn..."

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #209:"...học ở TH mình hơn năm r mà mình có 1 điều thắc mắc,tò mò hết sức tò mò, là có ai biết thầy Toản trường mình hết phát triển từ năm bao nhiêu tuổi không mà sao thầy bé như hạt vừng thế*-*, mối lần lên trả bài, đứng cạnh thầy mà mình cứ phải khom lưng chống gối \'0'/chỉ sợ mình đứng cao hơn thầy r thầy tủi, thảy chán đời, thầy đi tự tử thì mình mắc tội mưu sát mất
    có ai đủ dũng cảm hỏi hộ mình cái....
    k biết được thực hư thế nào mình ăn không ngon ngủ không yên nài!!!!!???"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #210:"thì ra trong mắt anh em chẳng là gì hết
    người ta nói tình đơn phương là bi ai mà...."

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #211:"Hôm nay, cũng như mọi ngày, tớ lại thấy nhớ cậu. Cậu biết k đó là điều ảo vọng nhất mà thượng đế bắt tớ phải nghĩ đến đấy. Vì chúng ta chẳng là j của nhau nên nhớ cậu tớ chẳng dám gọi, thấy cậu tay trong tay vs người con gái khác tớ cũng chẳng dám ghen, chỉ dám đứng từ xa nhìn về phía cậu. Chỉ cần để ý là c có thể nhận ra ngay nhưng Có lẽ cậu chẳng biết đc đâu nhỉ vì cậu còn mải quan tâm đến người khác mà.
    Khi biết c đã có người yêu, Tớ chẳng biết làm gì hơn là chúc 2 cậu đc hạnh phúc. bởi trong suy nghĩ c chỉ coi tớ như là 1 người bạn.
    Có lẽ h này cậu đang rất hạnh phúc nhỉ, tớ để ý thấy cậu hay cười nhiều hơn xưa và còn thỉnh thoảng cười 1 mình nữa. Cậu biết không khi cậu cười đẹp lắm và cậu có tin là có tình yêu từ cái nhìn đầu tiên k? Tớ chẳng nhớ ngày đầu tiên gặp cậu là ngày nào nhưng nụ cười đầu tiên khi cậu cười vs tớ thì tớ còn nhớ mãi. Có lẽ tớ đã yêu nụ cười của cậu mất rồi. Nhưng như vậy thì có ích gì khi mà cậu đã có người yêu nhỉ
    Nhiều lúc tớ tự dặn lòng là thôi k nhớ về cậu nữa...nhưng cậu biết mà, lí trí sao thắng nổi trái tim. chính vì thế mà hằng ngày tớ vẫn nhớ cậu.
    Nhưng cậu àh!
    Tớ chỉ nhớ về cậu hôm nay nữa thôi, chỉ hôm nay thôi nhé, rồi ngày mai khi bình minh đến có nắng vàng rực rỡ, có gió mát êm êm, tớ sẽ cố gắng quên cậu, sẽ trở về là 1 cô bé hồn nhiên, vui tươi như ngày mà cậu chưa từng đến.
    Có người đã từng nói rằng khi cánh cửa này đóng lại thì sẽ có 1 cánh cửa khác mở ra. Với tớ cậu chính là cánh cửa mà tớ sẽ phải đóng lại đấy để tớ có thể mở ra 1 cánh cửa mới tốt đẹp và hoàn hảo hơn. Để tớ có thể tìm cho mình 1 người con trai yêu thương tớ thật lòng.
    Phải thật hạnh phúc đấy nhé vì ở đây, ngay sau lưng cậu tớ sẽ luôn chúc phúc cho cậu đấy.
    Và giờ đã đến lúc tớ phải khép lại cánh cửa mang tên cậu rồi, nhưng cậu yên tâm khép lại thôi chứ không phải là quên hẳn đâu nhé.
    Và cậu sẽ trở thành 1 chiếc hộp mang tên kỉ niệm....tớ sẽ để vào 1 vị trí nào đó....không quá gần để cậu ảnh hưởng đến tớ...nhưng cũng ko quá xa để nhắc tớ biết rằng....cậu từng có ý nghĩa như thế nào đối với tớ..!
    Tình yêu thực sự thì chỉ dành cho 2 người thôi mà phải không...? Vì thế tớ sẽ rút lui
    Bởi tớ tin rằng vào 1 ngày nắng đẹp tớ sẽ gặp đc 1 người nào đó tốt hơn cậu, sẽ dễ dàng nhận ra tình cảm của tớ chứ k vô tâm như cậu.
    Tạm biệt, hẹn gặp cậu vào 1 ngày đầy nắng và gió khi mà tớ đã tìm đc 1 nửa kia của mình
    Your friend: Mưa buồn "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #212:"Gửi hà thuý 11a5. Lần đầu tiên thấy em a đã bị cuốn hút bởi nụ cười tỏa nắng của em. E biết k e có kaj má lúm đồng tiền rất dễ thương. A rấ thích e thuý ak"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #213:"C là 1 Ma Kết lạnh lùng, t biết nhưng t không thể tự ngăn cản bản thân thích c

C ko thể chấp nhận t thì xin c đừng tạo hy vọng cho t

Đừng khiến t mơ mộng về 1 tương lai quá xa xôi

Đừng để t tin tưởng vào những thứ c ko hứa

Xin c đừng xuất hiện trong mắt t với nụ cười tỏa nắng ấm áp nhưng quá chói chang "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #214:"ui sao ở trường Tô Hiệu có nhiều người. phải iu đơn phương thế nhỉ .trong đó có cả mình .huhu
    T12......"

Trang 3 của 36 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này