Trang 2 của 36 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 359

Chủ đề: Tô Hiệu Confession 08/03/2013 - 10/10/2013

Thành viên gắn bó Doremon's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #195:"Gửi đến NTLH một CHS Tô Hiệu, một người con gái có giọng rất đặc biệt và hát rất hay. Điều mình muốn nói là mình thích c từ năm lớp 3 ý nổi tiếng hát hay từ cấp 1, cho đến rất lâu sau đó... nhưng chưa bao giờ nói trực tiếp là mình thích H cả và điều đó có lẽ sẽ làm mình nhớ mãi cả đời này, cho dù đã từng yêu một ng khác nhưng bây giờ nghĩ lại thì thực sự chưa có ai khiến mình nhớ nhiều đến thế. Nếu đc quay trở lại thời gian thì m sẽ nói rằng Anh Thích Em H à cho đỡ hối hận. Chứ k phải 1 cách xưng hô ngược.
    Boy k học THPT Tô Hiệu"
    Trường THPT Tô Hiệu-Thường Tín

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #196:"em ghét anh lắm~
    chỉ một tin nhắn của anh đã làm em nghĩ đến anh nhiều đến vậy... tại sao, anh luôn lạnh lùng rồi bất giác lại cho em một cảm giác yên ấm.
    em mệt mỏi lắm, cố đẩy anh ra khỏi tâm trí nhưng không bao giờ thành công cả~ ngay cả chuyện quyết tâm không hâm mộ anh nữa cũng không làm được. em thật vô dụng phải không?
    em đã để hình bóng một người con trai không phải của mình trong tim lâu đến vậy, thật ngốc nghếch~ nhưng em vẫn muốn ngốc nghếch như vậy, vì...
    anh là người đầu tiên quan tâm em nhiều như vậy."

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #197:"lúc cảm thấy ghét luk cảm thấy quý và cũng có luk cảm thấy khó hiểu cái người ngồi cùng bàn của mk hazz cảm giác nó luk rất hiền luk thì rất láo luk thì tâm trạng cực chả hiểu con người thế nào nha mà hình như cũng có người nhận xét mk tính thất thường như z
    gió♥"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #198:"k bjết rằg tình yêu có phảj 1 thứ j đó vô hình mà lúc n đến ta k bjết và khj n đj ta ms chợt nhận ra 1 đjều j đó thjếu sót.cảm gják trốg rỗg.nhớ lớp 12.haj đứa suốt ngày đùa vuj trêu nhau.vậy mà gjờ đây e đã lấy ck"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #199:"Làm thế nào để quên 1 người mình đã và đang rất yêu "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #200:"Gửi đến những học trò của cô. Giờ sinh hoạt hôm nay là lần đầu tiên cô có cảm giác thật sự bất lực và buồn quá. Các em hư và ích kỷ. Ai cũng chỉ chăm chăm lo lắng cho cái tôi của mình và quyền lợi mà mình sẽ mất. Là cô giáo, cũng là người chị của các em cô đâu có muốn nặng lời. Quát hs, mắng hs để rồi về buồn mất cả ngày. Cô chỉ muốn các em ngoan, chăm chỉ học hành, sống có trách nhiệm với bản thân và gia đình. Thành công của các em cũng chính là thành công của cô. Ấy vậy mà cô đã thất bại. Viết những dòng này mà cô đã khóc. Muốn trải nỗi lòng ra một chút để tâm trạng nhẹ nhàng hơn. Cô chỉ mong ước lớp mình có một ngày các em đi học đủ, đạt toàn giờ tốt. Ấy vậy mà dường như đieu ấy quá xa xỉ. Gặp phụ huynh, phạt các em cũng chỉ là hình thức ép buộc các em vào nề nếp. Điều ấy cô hoàn toàn k muốn. Cái cô cần và mong ước cháy bỏng là các em tự giác học tập và xây dựng tập thể lớp vững mạnh. Lớp mình à. Cô luôn yêu quý các em. Ấy vậy mà giờ đây cô cảm thấy mình thất bại và bất lực quá"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #201:"Gửi đến Nguyễn Thị Linh Chi lớp 11A4
    ^^ a rất thích nụ cười của e. a luôn để ý e từ xa muốn lại gần lắm nhưng k dám e ak. ^^ nụ cười của e làm cho ng ta phải nhớ quá. Học tập tốt e nhé

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #202:"Tai. sao
    tai. sao ckứ
    a k hiểu sao a lai. iêu e nũa
    GB ak-
    ai biết lsao để k iêu 1ng k
    tim đau lắm r
    "

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #203:"Chẳng biết m viết những lời này vào đây có đúng vs nghĩa là confession kô nữa...nhưng dù sao bg m cũng muốn viết 1vài dòng để nói ra những gì trong lòng!
    Có thể các b viết cfs để tỏ tình hay bộc bạch vs 1ai đó mà b kô dám hay đơn giản là kô muốn nói trực tiếp vs ng đó những suy nghĩ của b,cthể họ sẽ or kô đọc đc những gì b viết nhưng m viết lại viết cfs này cho 1ng mà mãi mãi kô bao giờ Cô có thể đọc được nó nữa và tất nhiên mục đích mình viết sẽ hoàn toàn khác các bạn!
    Đa số các b sẽ viết cho những h.s trong trg m nhưng cfs này m xin viết cho 1cô giáo - ng cô mà có lẽ mà m yêu quý nhất. Mặc dù m học cô kô nhiều nhưng có cái gì đấy vẫn rất thân quen...
    Ngày đâu ms đi học thêm cô dậy nhìn cô trông xinh lắm,noi nămg nhỏ nhẹ,bọn m đều rất thích..sau này kô học cô nữa nhưng thỉnh thoảng gặp cô vẫn hay hỏi han,nc hay những buổi ăn sáng tình cờ cô trò gặp nhau. ..có khoảng time cô ốm nhìn cô trông tiềuu tụy khá nhiều,cô cũng ít trò truyện nhưng m vẫn quý và thấy thương cô.
    Rồi khi cô có bầu e bé thứ2, m hỏi e trai hay e gái vậy cô? Cô cười hiền đáp lại “ e trai e à ” ... Lđấy nhìn cô thật hp. Đứa cgái đầu của cô cũng rất ngoan và thông minh nữa gặp đâu cũng hay chào chị.
    Có lẽ cô sẽ hp nếu cs của cô cứ tiếp tục vs cv và gđ vs những đứa con thân yêu của m nv nhưng tại sao ông trời lại mang cô đi vào lúc này khi mà đứa con trai cô ms đc mấy tháng tuổi vẫn cần vòng tay chăm sóc của ng mẹ và còn đứa con gái vẫn chưa đủ lớn ... Giá như ông trời ưu ái cô thêm 1chút thỳ tốt biết mấy!
    Hn khi nghe tin của cô e thực sự rất shock, e thấy buồn và thương cô nhiều lắm...! Nhưng dù sao cô hãy yên tâm cô nhé,mọi ng sẽ luôn nhớ về cô,những học trò sẽ luôn yêu mến cô !
    Yên nghỉ cô nhé!"

Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    298
    Blog Entries
    23
    #204:"Vẫn giữ cứ mãi bóng dáng ấy trong suy nghĩ.
    Nhưng anh hiểu em đã không trở thành làm người đi chung đôi trên con đường tình.
    Chỉ là khi mong quên em cho tan vơi đi những sầu muộn.
    Thì con tim anh lại hướng về em nhiều hơn.
    Ai đó đã nói anh hãy nên quên em đi yêu thương ai khác.
    Sẽ thấy tâm tư nhẹ nhàng hơn, sẽ sống vui tươi yên bình hơn.
    Điều đó cũng đã nghĩ đến khi cô đơnrất nhiều lần.
    Khi mà đang dằng xé với những cơnđau đớn lòng.
    Là làm sao để quên, quên quên em đấy.
    Nhưng vẫn rất muốn em mãi sống vui như thế.
    Anh xin như góc khuất sau một hạnh phúc.
    Dõi theo bước em đi, dẫu buồn lắm đôi khi.
    Anh vẫn sẽ lắng nghe tâm sự trongcuộc sống như là em mong.
    Hay khi tình yêu của em không may vỡ tan."

Trang 2 của 36 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này