Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: [Update] Tô Hiệu Confession 08/03/2013

Thành viên gắn bó Xuân Trường's Avatar
    Đang ở
    Lam Sơn - Minh Cường - Thường Tín - Hà Nội
    Thanks
    553

[Update] Tô Hiệu Confession 08/03/2013

#178:"Con biết nhữg dòg chữ c0n viết lên b.mẹ sẽ k b.g đọc đc. Bởi b.mẹ đâu có biết đến nhữg trò game online của tụi c0n. Nhưg c0n vẫn muốn viết. Viết để ns nhữg điều mìh k b.g dám ns ra vs b.mẹ. :'(
    B.mẹ à!!! 16năm tồn tại mà chưa b.g c0n dám ns vs b.mẹ rằng: "" Con yêu b.mẹ. Yêu gđ mình. Yêu nhữg gì b.mẹ tặg cho c0n. Cảm ơn b.mẹ rất nh!!! "" Đơn giản v. Thôi mà khó ns quá b.mẹ ak. Con, có thể ns iêu thươg, cảm ơn nh ng. Nhưg vs b.mẹ c0n lại chưa 1 lần ns ra.
    C0n xin lỗi, xl b.mẹ rất nh. C0n là 1đứa c0n hư. Ckỉ p' đâm đầu vào nhữg cuộc chơi k hồi kết. Để b.mẹ lo lắg nh. C0n b' sau nhữg lần b.mẹ đáh mắg c0n. Là bao đêm trằn trọc k ngủ. Là nhữg giọt nc mắt trải dài trên khuôn mặt. Là nhữg vệt cắt cứa mạh vào tim.
    K0l b' mà lỗi lầm vẫn cứ nối tiếp nkau. K0n vấp ngã mà chẳg thể đứg đk lên. K0l mệt mỏi lắm b.mẹ ak. C0n Xin lỗi b.mẹ nh lắm. Xl vì c0n đã k học hàh đk như b.mẹ m0g muốn. Xl đã chơi bời quá đà. Xin lỗi đã làm b.mẹ thất vọg quá nh vì c0n.
    Thật sự c0n đã nợ b.mẹ quá nh. Nợ nh lắm. Nh đến nỗi sẽ k b.g có thể trả đc hết đâu b.mẹ nhỉ???
    Mai ngày của mẹ r. Con chưa từg tặg mẹ 1 bôg hoa, 1 lời chúc. Ng mà sẽ luôn dõi theo c0n suốt c.đời. Con ckỉ dám ns thầm kín mà k ai b' đc. Chứ C0n k dám ns vs mẹ dù ckỉ 1 câu. "" Con yêu mẹ!!!"" Mẹ đừg buồn mẹ nhé. Vì từ ngày mai c0n sẽ làm lại. C0n sẽ cố gắg học tập, đỗ đạt để mẹ đc vui. Để bù đắp phần nào nhữg gì c0n đã khiến mẹ phiền lòng.
    Xin mẹ, đừng khóc vì c0n. Mẹ như v. C0n đau lắm. . .
    C0n yêu mẹ, mẹ ơi!!!
    ~Con của mẹ.
    P.s: Chúc tất cả các bà mẹ, chị e phụ nữ có 1ngày 8.3 h.p bên gđ và ng thân nhé."
    Đặng Xuân Trường
    DKT Technology., JSC
    4th Floor, Ha Noi Group Building, 442 Doi Can, Cong Vi, Ba Dinh, Ha Noi
    Website: www.dkt.com.vn; www.sapo.vn; www.frontend-store.com
    Mobile: 0983.442.452
    Email: truongdx0405@gmail.com

2. Có 4 thành viên gửi lời cảm ơn tới Xuân Trường với bài viết hữu ích này :

♥bébin♥ (03-08-2013),Icantstop_lovingyou (03-10-2013),nhocmaruko (03-08-2013),^_^ vô tình^_^mít ướt (03-08-2013)

Đang ở
    Thanks
    553
    #179:"Tình yêu của tớ à!!!
    Tớ đang rất nhớ cậu,nhớ cậu nhiều lắm cậu biết ko???
    Mặc dù chúng mình học cùng lớp và ngày nào cũng được gặp nhau nhưng cứ mỗi lúc c khuất tầm nhìn của t dù chỉ 1 giây,1 phút t cũng cảm thấy nhớ c vô cùng...
    Hôm nay là ngày thứ 72 chúng mình yêu nhau đấy c ạ đối vs mọi ng thì nó chẳng là ngày gì đặc biệt cả,nhưng đối vs t, đó là 72 ngày hạnh phúc, là 72 ngày t đc sống trên thiên đường tình yêu,nơi mà chỉ khi nằm mơ t mới thấy được, nhưng giờ đây nó đã thành sự thật...^^
    ..................************************........ .......
    Mới ngày nào vào lớp 10, cho đến giờ cũng đã gần 3 năm chúng mình quen nhau. À ko! Gần 3 năm chúng mình học cùng nhau thôi thôi chứ. Vì hồi lớp 10 , t vs c dường như chẳng bao giờ nói chuyện vs nhau.
    Lần đầu tiên t để ý c là năm lớp 11, lúc c trêu t. Hihi. Hôm đó lúc t đi vào lớp ngang qua chỗ c,c giơ chân ra ngáng chân t, làm t suýt ngã. Ôi khốn nạn! :P t chửi thầm hê hê. Nhưng khi quay lại biết ng khiến t phải buông ra câu đấy là c, nhìn cái mặt đần đần của c t ko thấy ức chế nữa thay vào đó là t lại cười vs c chứ.( ôi cái mồm mềnh nó phản chủ =.=) Đấy là lần đầu tiên t nhìn kĩ mặt c và thấy c đẹp traiiii :xxxx
    Và thế rồi thỉnh thoảng vẫn bị c chơi trò cũ mà t vẫn đâu vào đấy ko thể tránh nổi chứ >""<
    Dần dần, cũng nói chuyện in ít rồi nhiều nhiều.. Mấy lần t nghĩ chứ :"" hay c ý thích mềnh nhề "" nhưng thôi rồi t dẹp đi ngay hí hí...
    Thời gian trôi đi, t vs c trở nên thân hơn và trở thành ""bạn thân"" :"")))
    Có lần bạn tớ ( học lớp chúng mình) bảo "" tao thấy thằng T nó thích mày hay sao ý,tao thấy nó suốt ngày nhìn mày..."" tớ bị giật mình nhưng rồi cũng chẳng tưởng bở đâu bởi vì đâu đó t nghe đc c thích ng khác rồi.
    1 thời gian sau đó có mấy lần c nhắn tin kiểu kiểu như là tỏ tình ế :v nhưng t cũng chẳng qtam vì t nghĩ c trêu thôi.. Thường thì gần như tối nào t cũng nhận đc 1 tnhan của c vs nội dung "" cậu đang làm zì đấy??? Đang học à "" và t cũng chỉ trả lời "" uh! Tớ đang học. Cậu đang làm zì?"" rồi 2 đứa chém gió đến tận khuya...
    Một hôm, như bao ngày,cũng tin nhắn từ c, nhưng ko phai nội dung cũ nữa, nó làm t bị chết lâm sàn @@ :"" làm người yêu tớ cậu nhé!"" ôi tim t gần như ngừng đập và t cũng bình tĩnh reply lại "" cậu đùa à, tớ ko thích cậu đùa kiểu đấy đâu"" ( ^.^ giả nai chứ) nói qua nói lại 1 lúc c chán c bảo :"" t xl, coi như vừa nãy t chưa nói gì c nhé."" ui bực mềnh.. T đành bảo "" ờ hem sao."" ..... Và thế là t vs c lại vẫn là best friend của nhau như trc kia, vẫn chơi , vẫn đùa vẫn cười...
    Rồi...hôm đấy...đêm hôm 24 giáng sinh,c nói "" tớ thích cậu"" t lại hâm hâm thế nào "" tớ đã bảo ko thích đùa kiểu đấy mà"". Lần này c quyết tâm thật"" tơ ko đùa, tớ nói thật đấy. Mấy lần trc t nói nhưng tại c toàn kiểu từ chối nên t lại thôi.. C biết đấy, t ít nói mà lại còn hay ngại, t có thể nói ra như vậy mà c vẫn nghĩ tớ nói đùa ư?"" ... T hơi tin tin cả thấy vui cực... Mà ko, t tin rồi ))) ây thế mà t lại trả lời thế này chứ "" thôi, c đừng đùa nữa, mọi ng bảo, c thich KL mà""....""KL à! Ừ t công nhận trc là t có thich, nhung bay giờ ng t thich là c, c hiểu chưa. Cái từ thích t nói vs c nó lớn lắm, lớn hơn nhiều rất nhiều vs cái từ thích kia...tớ yêu cậu..!""
    C biết ko, t mừng đến phát khóc T_T
    Lúc đấy t nhận ra t cũng đã thích c rùi...
    C hỏi t có thích c ko? Hơ hơ t bảo "" để mai nói sau đi bjo chúng mình đi ngủ..zzzz..."" t bị điên rồi =.=!
    Chiều hôm sau, c lại hỏi t, cuối cùng t cũng đã lấy đc hết can đảm để nói ra là "" t cũng thích c"" ôi đọc tin nhắn mà t cảm tưởng như c sắp điên rồ rồi vì c bảo c vui khi t cũng thế
    Từ hôm đó đến giờ, ngày nào t cũng cười, cười bao nhiêu,c bảo "" ng phụ nữ hay cười là ng phụ nữ đẹp nhất"" nên t sẽ cố gắng chỉ cần đẹp nhì thôi )
    Nhiều lúc đi cùng bọn bạn, chúng nó thấy t tự nhiên cười mà lại cuoi1 mình chứ.. Chung nó phán :"" ôi con này hâm rồi chúng m ới.."" tớ kệ. Chúng nó có muốn hâm như thế cũng chả đc hề hề.
    Giờ đây tớ đang hạnh phúc lắm c ơi! Hạnh phúc khi dc cậu yêu và đc yêu cậu.. Tớ yêu cậu.. Yêu c rất nhiều, t yêu c nhiều hơn bản thân t tình iu ạ !!!
    Ngày mai... T sẽ còn yêu c hơn hôm nay!!!!
    >>>> tớ chỉ là 1 đứa con gái rất đỗi bình thường, ko xinh đẹp, ko học giỏi, ko có 1 chút xíu tài giỏi hay đặc biệt gì...
    Vậy mà, c vẫn dành tặng t 1 tình yêu ngọt ngào và diệu kì...
    Tớ sẽ nâng niu, quý trọng , bảo vệ và gìn giữ nó..t hứa đấy!!!....
    ~gửi tình yêu của tớ.. Tớ biết c đang cười khi đọc đc những dòng thư ngắn ngủi này ..Hãy luôn cười như vậy c nhé để mọi ng biết rằng c đang hạnh phúc và luôn có 1 ng mãi yêu c...
    Cảm ơn cậu , tình yêu nhé!! :x <3 <3 <3"
    Đặng Xuân Trường
    DKT Technology., JSC

4. Có 4 thành viên gửi lời cảm ơn tới Xuân Trường với bài viết hữu ích này :

♥bébin♥ (03-08-2013),Icantstop_lovingyou (03-10-2013),nhocmaruko (03-08-2013),^_^ vô tình^_^mít ướt (03-08-2013)

Đang ở
    Thanks
    553
    #180:"ba me luôn khắt khe vs con bắt con pải thế này thế kia con bít bame chỉ muốn tốt cho con thôi nhưng đâu có pải là như thế ba luôn bảo con k chăm chỉ học ... nhưng vs bố mẹ con có học bao nhiu cũng k thấy là nhìu chính cái hum qua con cho bạn con mượn 2 cuốn truyện ba nhìn thấy ba bảo suốt ngày đọc truyện m học hành j nhưng bố có bít là con mua cuốn đấy hơn năm r chứ có pải là con suốt ngày ngồi đọc đâu nếu con có nói thì bố bảo con là cãi lại là mất dạy nhưng bố có bít mỗi lần bố nc như thế con ức thế nào k bởi vì bố nc sai mà con k dám trách bố bởi vì bố và mẹ có công sinh thành với con con chỉ mong bố mẹ nghĩ cho con k thế nào ngày nào con cũng bị mắg mặc dì chỉ là chuyện nhỏ ba mẹ có thế nc nhẹ nhàng mà hjx ...............
    gió ♥"
    Đặng Xuân Trường
    DKT Technology., JSC

6. Có 3 thành viên gửi lời cảm ơn tới Xuân Trường với bài viết hữu ích này :

♥bébin♥ (03-08-2013),nhocmaruko (03-08-2013),^_^ vô tình^_^mít ướt (03-08-2013)

Cộng tác viên ^_^ vô tình^_^mít ướt's Avatar
    Đang ở
    I was in a room full of blood that your heartX:X:X:X
    Thanks
    581
    e nghĩ a là ad trên fb đoá

dễ thg thế hjhj
    Vứt CON TIM cái RẦM vào 1 góc
    Đá nỗi pùn cái BỐP cạnh CON TIM
    Tống CON TIM giam vào trong tủ lạnh
    Cho NỖI BUỒN tê lạnh giống CON TIM

Một đứa ngốc...
    Bề ngoài...
    .
    .
    ===>Mạnh mẽ, vô tư, hay cười...

Nhưng...
    Thực ra...
    ...
    Trái tim nó
    .
    .
    ===>hay buồn và rất dễ tổn thương !!!

=>Mít ướt <= s2 m.n

8. Thành viên đã cảm ơn ^_^ vô tình^_^mít ướt cho bài viết này:

Xuân Trường (03-08-2013)

Thành viên tích cực nhocmaruko's Avatar
    Đang ở
    hanoi
    Thanks
    159
    ôi cái cuộc đời này....... sao có nhiều ng viết tâm sự nó lại dài dài dài thế *ôm gấu tự kỉ*
    TẬP ĐOÀN KẾ TOÁN HÀ NỘI
    CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN DU HỌC KOKONO

Địa chỉ: Số 4 ngõ 322, Lê Trọng Tấn, Quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội

Tel: (04) 3 3945 999 Hotline: 0913 828 222 - 0989 212 668
    Duhockokono.vn

DU HỌC KOKONO

Thành viên tích cực ♥bébin♥'s Avatar
    Đang ở
    ở nhà :3
    Thanks
    214
    Trích dẫn Gửi bởi nhocmaruko Xem bài viết
    ôi cái cuộc đời này....... sao có nhiều ng viết tâm sự nó lại dài dài dài thế *ôm gấu tự kỉ*
    ờ quá là dài dài dài
    lười chả muốn đọc *cắn gối*
    Goodbye..

Đang ở
    Thanks
    553
    #181:"Mẹ à, phải thú nhận rằng chưa có ngày 8-3 của năm nào con mua hoa hay có 1 lời chúc nào dành cho mẹ cả. Ko phải vì con ko quan tâm đến ngày đó hay gì gì cả mà chỉ đơn giản vì con thấy ngại khi cầm hoa tặng mẹ, con chỉ thầm cầu mong cho mẹ luôn đc mạnh khỏe, vui vẻ và gia đình mình luôn đc hạnh phúc thôi mẹ à.........! Lại 1 ngày 8-3 ko hoa ko lời chúc nhưng con muốn nói với mẹ rằng "CON YÊU MẸ NHIỀU LẮM""
    Đặng Xuân Trường
    DKT Technology., JSC

12. Có 2 thành viên gửi lời cảm ơn tới Xuân Trường với bài viết hữu ích này :

♥bébin♥ (03-08-2013),nhocmaruko (03-09-2013)

Đang ở
    Thanks
    553
    #182:"T không cần hoa, T không cần quà, T chỉ cần 1 câu chúc thôi. Khó đến vậy sao??? "
    Đặng Xuân Trường
    DKT Technology., JSC

14. Có 2 thành viên gửi lời cảm ơn tới Xuân Trường với bài viết hữu ích này :

Đang ở
    Thanks
    553
    #183:"Gửi người con gái anh đã từng yêu:
    Vẫn biết a và e bh mỗi người đều có 1 cuộc sống riêng , đi trên con đường mà mình đã chọn . Nhiều lúc a nhớ lại những kỉ niệm của chúng mình , cùng đi trên con otô 4 bánh có tài xế riêng nhưng phải chung với hàng chục đứa khac , nắm tay nhau trên con đường vào trường hay những lúc giận hờn vu vơ ...tất cả những điều đó đã khiến cho a luôn nhớ về hình bónh nhỏ bé của em. Rồi chỉ vì những suy nghĩ trẻ con của anh làm mình phải xa nhau. Đến nay cũng đã mấy năm rồi nhỉ. Nay nhờ Ad gửi tới mẹ em , chị em và em lời chúc 8-3 vui vẻ , luôn xinh đẹp nhé
    p/s: Có lẽ e bh coi a như 1 ng xa lạ và có khi còn thấy khó chịu vs a rồi , a cũng hiểu là lỗi tại anh ! "
    Đặng Xuân Trường
    DKT Technology., JSC

16. Có 2 thành viên gửi lời cảm ơn tới Xuân Trường với bài viết hữu ích này :

Đang ở
    Thanks
    553
    #184:"Phạm Hoàng Anh 11a7. Em cảm ơn anh vì những bông hoa màu tím và đỏ nhé. Chắc nó sẽ lâu "TÀN" lắm. Nó "ĐẸP" quá mọi người ạ.....!
    P/s: chỉ Hoàng Anh mới hiểu..."
    Chỉnh sửa bởi Xuân Trường; 03-09-2013 lúc 09:23 AM.
    Đặng Xuân Trường
    DKT Technology., JSC

18. Có 2 thành viên gửi lời cảm ơn tới Xuân Trường với bài viết hữu ích này :